Fan Forum

Fan Forum (http://www.fanforum.com/)
-   Viggo Mortensen (http://www.fanforum.com/f169/)
-   -   Pinoy Viggo Harem #18: Viggonize us...whatever that means! (http://www.fanforum.com/f169/pinoy-viggo-harem-18-viggonize-us-whatever-means-62808601/)

L i N d $ @ y 08-04-2007 04:19 AM

Pinoy Viggo Harem #18: Viggonize us...whatever that means!
 
Welcome to the Pinoy Viggo Thread!

http://bestof.provocateuse.com/image...rtensen_97.jpghttp://blogs.epicindia.com/leapinthe...ch%20viggo.jpg

Birth name: Viggo Peter Mortensen Jr.
Born: October 20, 1958 (1958-10-20) (age 48) at New York City, New York, United States
Years active: 1984 - present
Spouse(s): Exene Cervenka (1987 - 1998)

post on Pinoy fans! :D

Jershey 08-04-2007 04:59 AM

:yay: new thread! :yay:

thanks for starting, dude pare! :cheers:

looooove the title! :rotfl:

L i N d $ @ y 08-04-2007 05:12 AM

HAHAHA! naisip ko lang sya bigla. kanya-kanya na tayong interpretation kung ano un. ;)

Jershey 08-04-2007 06:15 AM

mismo! :cheers:

:mischief:

aylaveht! :clap:

:lol:

L i N d $ @ y 08-04-2007 06:21 AM

mas gusto ko ung B&W pic ni Viggo sa first post. i wonder how old he is there... :lol:

Jershey 08-04-2007 07:15 AM

prang ang kulet nya tingnan dun s B&W..:lol:

Mei Zhuo 08-04-2007 07:16 AM

linds, thanks for starting! :D I love the title and ang ganda ng opening post! :clap:

L i N d $ @ y 08-04-2007 07:55 AM

jersh: ang cute nga ng smile ni Viggo eh. :sigh:

fla: thanks! can you believe he's 48 y.o. na? :eek:

Mei Zhuo 08-04-2007 09:11 PM

No! :eek: he's 48? oh wow, he so doesn't look his age ha!

L i N d $ @ y 08-05-2007 08:46 AM

diba? he doesn't look like he's age! akala ko mga late 30's lang sya! :eek:

Jershey 08-05-2007 09:41 AM

odava..at mukhang talagang malakas p sya.. ;)

:P

L i N d $ @ y 08-05-2007 10:29 AM

korek! at sana manalo na rin sya ng Oscar... :sigh:

HappySquared 08-05-2007 11:24 PM

Naiiyak ako girls. Sobrang naiiyak talaga ako. Tunay ito! :bawl: Nakakahinayang na ma close na Viggo Board. I mean, my God! This was one of the first boards na talagang kinareer ko dati. This is the first board that I applied as Mod, kung di nyo pa alam. Sobrang nakakaasar!

L i N d $ @ y 08-06-2007 08:11 AM

so its final? this board is closing? :(

HappySquared 08-06-2007 01:22 PM

Yes. Linds :bawl:


All times are GMT -7. The time now is 04:28 AM.

Powered by vBulletin, Copyright © 2000-2021.
Copyright © 1998-2021, Fan Forum.